Màn Hình LG UltraGear 27G640A-B (27 inch/ IPS/ 2K/ 300Hz/ 1ms)
Banner
Số lượng:
MÔ TẢ SẢN PHẨM
 Kiểu dáng màn hình: Phẳng
 Tỉ lệ khung hình: 16:9
 Kích thước mặc định: 27 inch
 Công nghệ tấm nền: IPS
 Phân giải điểm ảnh: 2K - 2560 x 1440
 Tần số quét màn: 300Hz
 Thời gian đáp ứng: 1ms (GtG at Faster)
 Chỉ số màu sắc: 1.07 tỉ màu - DCI P3 95% (CIE1976)
 Hỗ trợ tiêu chuẩn:DisplayHDR™ 400, Loa 5W x 2, Dynamic Action Sync / Black Stabilizer, Vesa 100x100mm
 Cổng cắm kết nối: 2x HDMI, 1xDP 1.4, 1x USB - C, Cổng USB Downstream, Cổng USB Upstream
BẢO HÀNH: 36 THÁNG
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Hãng sản xuất
Màn hình LG
Model
27G640A-B
Kích thước màn hình
27 inch
Độ phân giải
2560 x 1440
Tỉ lệ
16:9
Tấm nền màn hình
IPS
Độ sáng
400cd/m²
Màu sắc hiển thị
1.07B
Độ tương phản
1300:1
Tần số quét
300Hz
Cổng kết nối
2x HDMI, 1xDP 1.4, 1x USB - C, Cổng USB Downstream, Cổng USB Upstream
Thời gian đáp ứng
1ms (GtG at Faster)
Góc nhìn
178°/178°
Tính năng
  • HDR 10
  • AMD FreeSync™
    FreeSync Premium
  • Tiết kiệm năng lượng thông minh
  • Hiệu chỉnh màu tại nhà máy
  • Chống nháy hình
  • NVIDIA G-Sync™
    Tương thích với G-SYNC
  • Đồng bộ hành động động
  • Black Stabilizer
  • Crosshair
  • Các tính năng khác (Tính năng)
    LG Switch
  • Chế độ đọc sách
  • Bộ đếm FPS
  • VRR
  • VESA DisplayHDR™
    DisplayHDR™ 400
  • Phím do người dùng xác định
  • Chọn đầu vào tự động
  • Hiệu ứng HDR
Điện năng tiêu thụ
  • Tiêu thụ điện năng (Energy Star)
    33W
    Tiêu thụ điện năng (Tối đa)
    45W
Kích thước
Kích thước có chân đế
613.68×539.1x239(UP) / 613.68x389.1x239(DOWN)
Cân nặng
5.47kg (có chân đế)
Phụ kiện
Cáp nguồn, Cáp HDMI, USB -C
SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Xem tất cả
Trải nghiệm mua sắm tại TTG SHOP
Cam kết 100% hài lòng