PC TTG DESIGNER -3D RENDER - EDIT VIDEO i7 14700F - GTX 1660 SUPER 6GB OC (ALL NEW - Bảo hành 36 tháng)
26.580.000 VNĐ
27.990.000 đ
Tiết kiệm: 1.410.000Đ
Bảo hành: 36 Tháng TƯ VẤN NÂNG CẤP
Mô tả sản phẩm
  • CPU INTEL CORE I7-14700F (UP TO 5.4GHZ, 20 NHÂN 28 LUỒNG, 33MB CACHE, 65W) TRAY
  • Mainboard MSI B760M GAMING PLUS WIFI DDR5
  • RAM APACER NOX 16GB BUSS 5200MHZ DDR5 BLACK
  • Ổ cứng SSD HIKSEMI WAVE 512GB M.2 2280 PCIe 3.0x4
  • Nguồn máy tính AIGO GB750 - 750W (80 Plus Bronze/Màu Đen)
  • VGA OCPC GTX 1660 Super 6GB GDDR6
  • Vỏ Case AIGO C218M BLACK - KÈM 4 FAN ARGB BLACK
  • Tản nhiệt khí Cooler Master Hyper T620S (620S)
UPGRADE
RAMRAM 16GB DDR5RAM 32GB DDR5
Ổ cứng SSDSSD 500GBSSD 1TB
Tản nhiệtTản nhiệt khíTản nhiệt nước AIO 360
KHUYẾN MÃI
  • Upgrade lên SSD 512GB NVME GEN4 thêm 1 triệu
  • Upgrade lên Ram 16GB bus 6000Mhz DDR5 thêm 700.000đ
  • *** Lưu ý : Bộ PC này đã áp dụng CTKM SHOCK nên sẽ không được Áp dụng CTKM Chung
Số lượng:
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
STT Mô tả thiết bị SL BH
1 CPU INTEL CORE I7-14700F (UP TO 5.4GHZ, 20 NHÂN 28 LUỒNG, 33MB CACHE, 65W) TRAY 1 36th
2 Mainboard MSI B760M GAMING PLUS WIFI DDR5 1 36th
3 RAM APACER NOX 16GB BUSS 5200MHZ DDR5 BLACK 1 36th
4 Ổ cứng SSD HIKSEMI WAVE 512GB M.2 2280 PCIe 3.0x4  1 36th
5 Nguồn máy tính AIGO GB750 - 750W (80 Plus Bronze/Màu Đen) 1 36th
6 CARD MÀN HÌNH OCPC GTX 1660 Super 6GB GDDR6 1 36th
7 Vỏ Case AIGO C218M BLACK - KÈM 4 FAN ARGB BLACK 1 12th
8 Tản nhiệt khí Cooler Master Hyper T620S (620S) 1 12th
SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Xem tất cả
Trải nghiệm mua sắm tại TTG SHOP
Cam kết 100% hài lòng