PC TTG GAMING i7 14700F - 16GB DDR4 - RTX 3050 6GB
23.280.000 VNĐ
25.990.000 đ
Tiết kiệm: 2.710.000Đ
Bảo hành: 36 Tháng TƯ VẤN NÂNG CẤP
Mô tả sản phẩm
  • CPU INTEL CORE I7-14700F (UP TO 5.4GHZ, 20 NHÂN 28 LUỒNG, 33MB CACHE, 65W) TRAY
  • Mainboard Colorful BATTLE-AX B760M-PLUS WIFI V21 DDR4
  • Ram SSTC 16GB Bus 3200Mhz DDR4 BLACK TẢN NHIỆT
  • Ổ Cứng SSD SSTC Oceanic Whitetip E130 512GB M.2 2280 PCIe NVMe (Gen 3x4)
  • Nguồn GIGABYTE P650SS 650w (80 plus Silver, ATX 3.0)
  • Card màn hình ZOTAC GAMING GeForce RTX 3050 6GB
  • Vỏ Case AIGO C218M BLACK - KÈM 4 FAN ARGB
  • Tản nhiệt khí Cooler Master Hyper T620S (620S)
UPGRADE
RAMRAM 16GB DDR4RAM 32GB DDR4
Ổ cứng SSDSSD 500GBSSD 1TB
Tản nhiệtTản nhiệt khíTản nhiệt nước AIO 360
KHUYẾN MÃI
  • Upgrade lên SSD 512GB NVME GEN4 thêm 1 triệu
Số lượng:
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
STT Mô tả thiết bị SL BH
1 CPU INTEL CORE I7-14700F (UP TO 5.4GHZ, 20 NHÂN 28 LUỒNG, 33MB CACHE, 65W) TRAY 1 36th
2 Mainboard Colorful BATTLE-AX B760M-PLUS WIFI V21 DDR4 1 36th
3 Ram SSTC 16GB Bus 3200Mhz DDR4 BLACK TẢN NHIỆT 1 36th
4 Ổ Cứng SSD SSTC Oceanic Whitetip E130 512GB M.2 2280 PCIe NVMe (Gen 3x4) 1 36th
5 Nguồn GIGABYTE P650SS 650w (80 plus Silver, ATX 3.0) 1 36th
6 Card màn hình ZOTAC GAMING GeForce RTX 3050 6GB 1 36th
7 Vỏ Case AIGO C218M BLACK - KÈM 4 FAN ARGB 1 12th
8 Tản nhiệt khí Cooler Master Hyper T620S (620S) 1 12th
SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Xem tất cả
Trải nghiệm mua sắm tại TTG SHOP
Cam kết 100% hài lòng