PC TTG GAMING i7 14700F - 16GB DDR4 - RTX 5070 12GB OC
36.980.000 VNĐ
38.990.000 đ
Tiết kiệm: 2.010.000Đ
Bảo hành: 36 Tháng TƯ VẤN NÂNG CẤP
Mô tả sản phẩm
  • CPU INTEL CORE I7-14700F - TRAY (UP TO 5.4GHZ, 20 NHÂN 28 LUỒNG, 33MB CACHE, 65W)